HR MAMA - Brand of S.O.C ra đời với sứ mệnh kiến tạo sự nghiệp định hướng từ tổng quan đến chuyên sâu, truyền tải kiến thức và nuôi dưỡng đam mê cho các thế hệ Nhân sự trẻ tương lai.
HR MAMA chính là cầu nối gắn kết giữa những Mentors tâm huyết truyền tải những kinh nghiệm làm việc thực tế trong ngành Nhân sự tới các bạn học viên có nhu cầu, đồng thời mang đến những cơ hội làm việc hấp dẫn tại các doanh nghiệp uy tín.
Hơn 90% học viên của MAMA đã tìm được công việc mơ ước, gặt hái được những thành tựu đáng tự hào. Đây đều là động lực để MAMA cố gắng phát triển hơn, mang lại cho các bạn nguồn cảm hứng bất tận, đồng hành cùng các bạn trên con đường sự nghiệp Nhân sự tương lai.